Anda di halaman 1dari 5

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 2 / 2022

Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Rabu


Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 6/4/2022 Masa 7.40am - 8.10am
Tema 1. KELUARGA TERCINTA
Tajuk UNIT 2 KELUARGA BESTARI
Topik Syabas, Abang !
Standard Kandungan 3.2 Menulis perkataan, frasa, dan ayat yang bermakna
Standard Pembelajaran 3.2.1 Membina dan menulis ayat untuk menyatakan pendapat daripada sesuatu
bahan multimedia.
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Membina dan menulis ayat berdasarkan bahan multimedia yang 1. Membina dan menulis sekurang – kurangnya lima ayat
bertajuk ‘Syabas, Abang!’. berdasarkan bahan multimedia yang bertajuk ‘Syabas,
2. Membina dan menulis ayat berdasarkan bahan multimedia yang Abang!’.
bertajuk ‘Syabas, Abang!’ dengan bimbingan guru(Pemulihan). 2. Membina dan menulis sekurang – kurangnya tiga ayat
berdasarkan bahan multimedia yang bertajuk ‘Syabas,
Abang!’ dengan bimbingan guru (Pemulihan).
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☐ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☐ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☐ Kefahaman ☒ Hasil Kerja
☐ Hemah Tinggi Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☐ PowerPoint ☐ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Menghormati ☐ Sains dan Teknologi ☐ Peta Pelbagai Alir ☐ Projektor ☒ Analisis ☐ Kuiz
☐ Kasih sayang ☒ TMK ☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Keadilan ☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☒ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Kebebasan ☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Radio /TV ☐ Mencipta ☐ Tugasan
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Buku Cerita ☐ Menaakul ☐ Pembentangan
☐ Kebersihan fizikal & mental ☐ PKJR ☐ Gambar ☐ Menyelesaikan ☐:
☐ Kejujuran ☐ Carta masalah
☐ Kerajinan ☐ Graf
☒ Kerjasama ☐ GCR
☐ Kesederhanaan ☒ : Kamus
☐ Kesyukuran
☐ Rasional
☒ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid membaca bahan multimedia dan mengenalpasti perkataan yang tidak difahami.
3. Murid dibimbing untuk membina ayat daripada bahan multimedia.
4. Murid membina ayat berdasarkan bahan multimedia secara verbal.
5. Murid menulis ayat berdasarkan bahan multimedia secara verbal.
Pentaksiran
Menulis ayat
REFLEKSI

☐ / orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐ / orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.
☐ Catatan ____________________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ SEKOLAH JENIS
Tahap KEBANGSAAN
Penguasaan 5 : (TAMIL) LADANG SELANGOR RIVER
______
Tahap Penguasaan 3 : ______ சிலாங்கூ
Tahap Penguasaan 6 ர்: ரிவர் தோட்டத் தமிழ்பப் ள்ளி
______

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN/நாள் பாடக்குறிப்பு | Minggu / வாரம் 2 / 2022


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN (TAMIL) LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


Mata Pelajaran/பாடம் PENDIDIKAN MUZIK Hari/நாள் RABU
Kelas/வகுப்பு 2 BilMurid/மாணவர் ____ / 15
எண்ணிக்கை
Tarikh/திகதி 6.4.2022 Masa/நேரம் 8.40pg - 9.10pg
Tema/கரு இயல் 1 : பட உருவாக்கமும் இசையும்
Tajuk/Topik/தலைப்பு தட்டானைப் பார்
SKandungan/உள்ளடக்கத் தரம் 1.2 பல்வேறு அமைப்பில் பாடலினைத் தன்னிச்சையாகவும் குழுவாரியாகவும்
பாடுதல்.
Spembelajaran/கற்றல் தரம் 1.2.1 வேக அளவிற்கேற்ப பாடுதல்
- விரைவாக
- மெதுவாக
Objektif Pembelajaran/நோக்கம் Kriteria Kejayaan/வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் : மாணவர்கள் வெற்றியடைய :
1. செவிமடுத்த பாடல் வரிகளை நிரல்படக் கூறுவர். 1. செவிமடுத்த பாடல் வரிகளில் குறைந்தது ஐந்தினை
நிரல்படக் கூறுவர்; பாடுவர்.
Nilai/நன்னெறிக் TMK/வி.வ கூறுகள் Peta Pemikiran/ ABM / BBB KBAT/உயர்நிலை KAEDAH PBD
கூறுகள் வரை ப.து.பொ சிந்தனை மதிப்படு

☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் ☐ வட்டம் ☐ பாடநூல் ☒ அறிதல் ☐ பயிற்சித் தாள்
☐ ஒத்துழைப்பு புத்தாக்கமும் ☐ குமிழி ☒ புரிதல்
☒ இசைக்கருவிகள் ☐ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ இரட்டிப்புக் ☒ பயன்பாடு
☐ நீதி ☐ அறிவியல் குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☒ உற்றறிதல்
☐ நேர்மை தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ நீர்ம உருகாட்டி ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ இறைநம்பிக்கை ☐ தொலைத்தொடர்பு நிரலொழுங்கு ☐ ஆக்கச்சிந்தனை ☒ வாய்மொழி
☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை தொழில்நுட்பம் ☐ இணைப்பு ☐ மீட்டுணர்தல்
☒ மொழி ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☒ பொறுப்பு ☐ நிரலொழுங்கு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ நாட்டுப்பற்று ☐ மரம் ☐ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ மதித்தல் ☐ தொழில் முனைப்பு ☐ பாலம் ☐ மடிக்கணினி
☐ அன்பு ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை
☐ முயற்சி
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN / நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுக்குக் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் ‘தட்டானைப் பார்’ எனும் காணொளியைக் காணுதல்.
3. மாணவர்கள் பாடல் வரிகளை வாசித்தல்.
4. மாணவர்கள் பாடல் வரிகளின் துணையுடன் பாடலைப் பாடுதல்.
5. மாணவர்கள் பாடல் வரிகளை நிரல்பட பாடுதல்.

REFLEKSI / சிந்தனை மீடச


் ி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீகக ் ல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ குறிப்பு ________________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்கை

தர அடைவு மதிப்பீடு
PENILAIAN BILIK DARJAH /
தர அடைவு 1 : தர அடைவு 4 :
தர அடைவு 2 : தர அடைவு 5 :
SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN (TAMIL) LADANG SELANGOR RIVER
தர அடைவு 3 : தர அடைவு சிலாங்
6 கூர்: ரிவர் தோட்டத் தமிழ்பப் ள்ளி

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 2 / 2022

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை ______ / 16
திகதி 6/4/2022 நேரம் 9.10am - 10.10am
கரு போக்குவரத்து
தலைப்பு தொ3 பா2 நான் புதியவன்
உள்ளடக்கத் தரம் 2.2 ºÃ¢Â¡É ¯îºÃ¢ôÒ¼ý Å¡º¢ôÀ÷.
கற்றல் தரம் 2.2.15 ĸÃ, ƸÃ, Ǹà ±Øòи¨Çì ¦¸¡ñ¼ ¦º¡ü¸¨Çî ºÃ¢Â¡É ¯îºÃ¢ôÒ¼ýÅ¡º¢ôÀ÷.

நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்


இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. ‘நான் புதியவன்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் லகர, ழகர, ளகர 1. ‘நான் புதியவன்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் பத்து லகர, ழகர,
எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களைச் சரியான உச்சரிப்புடன் வாசிப்பர். ளகர எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களைச் சரியான உச்சரிப்புடன்
2. ‘நான் புதியவன்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் லகர, ழகர, ளகர வாசிப்பர் .
எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களைச் சரியான உச்சரிப்புடன் ஆசிரியர் 2. ‘நான் புதியவன்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் ஐந்து லகர, ழகர,
துணையுடன் வாசிப்பர் (குறைநீக்கல்). ளகர எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களைச் சரியான உச்சரிப்புடன்
ஆசிரியர் துணையுடன் வாசிப்பர்(குறைநீக்கல்).
நன்னெறிக் கூறுகள் வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை மதிப்படு

சிந்தனை
☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☐ பயிற்சித் தாள்
☐ ஒத்துழைப்பு புத்தாக்கமும் ☐ குமிழி ☐ புரிதல் ☐ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ இரட்டிப்புக் ☐ இசைக்கருவிகள்
☒ அறிவியல் குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☐ பயன்பாடு ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி
☐ நேர்மை தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ நீர்ம உருகாட்டி
☐ இறைநம்பிக்கை ☐ தொலைத்தொடர்பு நிரலொழுங்கு ☒ ஆக்கச்சிந்தனை ☒ வாய்மொழி
தொழில்நுட்பம் ☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை ☐ இணைப்பு ☐ மீட்டுணர்தல்
☒ மொழி ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☐ பொறுப்பு ☐ நிரலொழுங்கு
☐ நாட்டுப்பற்று ☐ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ மரம்
☒ மதித்தல் ☐ தொழில் முனைப்பு ☐ மடிக்கணினி
☐ பாலம்
☐ அன்பு ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை ☒ சொல் அட்டை
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
1. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
2. மாணவர்கள் சொல் அட்டையில் காணப்படும் சொற்களை வாசித்தல்.
3. மாணவர்கள் வாசிப்புப் பகுதியை வாசித்து, லகர, ளகர, ழகர சொற்களை அடையாளம் காணுதல்.
4. மாணவர்கள் லகர, ளகர, ழகர சொற்களை வகைப்படுத்துதல்.
5. மாணவர்கள் வகைப்படுத்திய லகர, ளகர, ழகர சொற்களைச் சரியாக உச்சரித்தல்.

சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ குறிப்பு ____________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்க

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

நாள் பாடக்குறிப்பு | வாரம் 2 / 2022


SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN (TAMIL) LADANG SELANGOR RIVER
சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி
பாடம் தமிழ்மொழி நாள் புதன்
வகுப்பு 2 மாணவர் எண்ணிக்கை ______ / 16

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


திகதி 6/4/2022 நேரம் 10:30 am - 11.30am
கரு போக்குவரத்து
தலைப்பு தொ3 பா3 கடலில் நான்
உள்ளடக்கத் தரம் 3.3 ¦º¡ø, ¦º¡ü¦È¡¼÷¸¨Ç ¯Õš츱ØÐÅ÷.
கற்றல் தரம் 3.3.15 ĸÃ, ƸÃ, Ǹà ±Øòи¨Çì ¦¸¡ñ¼ ¦º¡ü¸¨Ç ¯Õš츢 ±ØÐÅ÷.
நோக்கம் வெற்றிக் கூறுகள்
இப்பாட இறுதியில் மாணவர்கள் :- மாணவர்கள் வெற்றியடைய :-
1. ‘கடலில் நான்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் லகர, ழகர, ளகர 1. ‘கடலில் நான்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் குறைந்தது பத்து
எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களை எழுதுவர். லகர, ழகர, ளகர எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களை எழுதுவர்.
2. ‘கடலில் நான்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் குறைந்தது ஐந்து
2. ‘கடலில் நான்’ எனும் பாடப் பகுதியில் காணப்படும் லகர, ழகர, ளகர லகர, ழகர, ளகர எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களை ஆசிரியர்
எழுத்துகள் கொண்ட சொற்களை ஆசிரியர் துணையுடன் எழுதுவர். துணையுடன் எழுதுவர்(குறைநீக்கல்).
(குறைநீக்கல்).
நன்னெறிக் கூறுகள் வி.வ கூறுகள் வரை ப.து.பொ உயர்நிலை மதிப்படு

சிந்தனை
☐ நன்மனம் ☐ ஆக்கமும் ☐ வட்டம் ☒ பாடநூல் ☐ அறிதல் ☐ பயிற்சித் தாள்
☐ ஒத்துழைப்பு புத்தாக்கமும் ☐ குமிழி ☐ புரிதல் ☐ படைப்பு
☐ விட்டுக்கொடுத்தல் ☐ சுற்றுச்சூழல் கல்வி ☐ இரட்டிப்புக் ☐ இசைக்கருவிகள்
☒ அறிவியல் குமிழி ☐ திடப்பொருள் ☐ பயன்பாடு ☐ உற்றறிதல்
☐ நீதி
☐ நேர்மை தொழில்நுட்பம் ☐ பல்நிலை ☐ ஆய்வுச்சிந்தனை ☐ புதிர்
☐ நீர்ம உருகாட்டி
☐ இறைநம்பிக்கை ☐ தொலைத்தொடர்பு நிரலொழுங்கு ☒ ஆக்கச்சிந்தனை ☒ வாய்மொழி
தொழில்நுட்பம் ☐ படம்
☐ உதவி மனப்பான்மை ☐ இணைப்பு ☐ மீட்டுணர்தல்
☒ மொழி ☐ வானொலி ☐ இடுபணி
☐ பொறுப்பு ☐ நிரலொழுங்கு
☐ நாட்டுப்பற்று ☐ ஒலிப்பதிவு ☐ திரட்டேடு
☐ உயர்வெண்ணம் ☐ மரம்
☒ மதித்தல் ☐ தொழில் முனைப்பு ☐ மடிக்கணினி
☐ பாலம்
☐ அன்பு ☐ கூகல் வகுப்பறை
☐ பொறுமை ☒ சொல் அட்டை
☐ முயற்சி
நடவடிக்கை
6. மாணவர்களுடன் கோவிட் – 19 பற்றிய விழிப்புணர்வைக் கலந்துரையாடுதல்.
7. மாணவர்கள் சொல் அட்டையில் காணப்படும் சொற்களை வாசித்தல்.
8. மாணவர்கள் வாசிப்புப் பகுதியை வாசித்து, லகர, ளகர, ழகர சொற்களை அடையாளம் காணுதல்.
9. மாணவர்கள் லகர, ளகர, ழகர சொற்களை வகைப்படுத்துதல்.
10. மாணவர்கள் வகைப்படுத்திய லகர, ளகர, ழகர சொற்களைச் சரியாக உச்சரித்தல்.

சிந்தனை மீட்சி
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடைந்தனர். வளப்படுத்தும் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ / மாணவர்கள் கற்றல் நோக்கத்தை அடையவில்லை. குறைநீக்கல் பயிற்சி வழங்கப்பட்டது.
☐ குறிப்பு ____________________________________________________________________________________________________
☐ கற்றல் கற்பித்தல் நடைபெறவில்லை காரணம் ☐ கூட்டம் ☐ வெளி நடவடிக்கை ☐ மருத்துவ விடுப்பு ☐ பள்ளி நடவடிக்க

தர அடைவு மதிப்பீடு
தர அடைவு 1 : ______ தர அடைவு 4 : ______
தர அடைவு 2 : ______ தர அடைவு 5 : ______
தர அடைவு 3 : ______ தர அடைவு 6 : ______

SEKOLAH JENIS KEBANGSAAN (TAMIL) LADANG SELANGOR RIVER


சிலாங்கூர் ரிவர் தோட்டத் தமிழ்ப்பள்ளி

RANCANGAN PENGAJARAN HARIAN | MINGGU 2 / 2022


Mata Pelajaran BAHASA MELAYU Hari Rabu
Kelas 5 Bilangan Murid ______ / 15
Tarikh 6/4/2022 Masa 12.00pm - 1.00pm
Tema 1. KELUARGA TERCINTA
Tajuk UNIT 2 KELUARGA BESTARI

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA


Topik Syabas, Abang !

Standard Kandungan 3.2 Menulis perkataan, frasa, dan ayat yang bermakna
Standard Pembelajaran 3.2.1 Membina dan menulis ayat untuk menyatakan pendapat daripada sesuatu
bahan multimedia.
OBJEKTIF PEMBELAJARAN KRITERIA KEJAYAAN
Pada akhir pengajaran, murid-murid dapat :- Murid dianggap berjaya sekiranya boleh:-
1. Membina dan menulis ayat berdasarkan bahan multimedia yang 1. Membina dan menulis sekurang – kurangnya lima ayat
bertajuk ‘Imunisasi Kucing’. berdasarkan bahan multimedia yang bertajuk ‘ Imunisasi
2. Membina dan menulis ayat berdasarkan bahan multimedia yang Kucing’.
bertajuk ‘Imunisasi Kucing’ dengan bimbingan guru(Pemulihan). 2. Membina dan menulis sekurang – kurangnya tiga ayat
berdasarkan bahan multimedia yang bertajuk ‘ Imunisasi
Kucing’ dengan bimbingan guru (Pemulihan).
NILAI EMK PETA PEMIKIRAN ABM / BBB KBAT KAEDAH PBD
☐ Baik Hati ☐ Kreativiti dan Inovasi ☐ Peta Bulatan ☒ Buku Teks ☐ Pengetahuan ☐ Lembaran Kerja
☐ Berdikari ☐ Pendidikan Alam ☐ Peta Buih ☐ Modul ☐ Kefahaman ☒ Hasil Kerja
☐ Hemah Tinggi Sekitar ☐ Peta Buih Berganda ☐ PowerPoint ☐ Aplikasi ☐ Pemerhatian
☐ Menghormati ☐ Sains dan Teknologi ☐ Peta Pelbagai Alir ☐ Projektor ☒ Analisis ☐ Kuiz
☐ Kasih sayang ☒ TMK ☐ Peta Titi ☐ Model ☐ Sintesis ☐ Lisan
☐ Keadilan ☒ Bahasa ☐ Peta Pokok ☒ Internet ☐ Penilaian ☐ Projek
☐ Kebebasan ☐ Patriotisme ☐ Peta Dakap ☐ Radio /TV ☐ Mencipta ☐ Tugasan
☐ Keberanian ☐ Keusahawanan ☐ Peta Alir ☐ Buku Cerita ☐ Menaakul ☐ Pembentangan
☐ Kebersihan fizikal & mental ☐ PKJR ☐ Gambar ☐ Menyelesaikan ☐:
☐ Kejujuran ☐ Carta masalah
☐ Kerajinan ☐ Graf
☒ Kerjasama ☐ GCR
☐ Kesederhanaan ☒ : Kamus
☐ Kesyukuran
☐ Rasional
☒ Semangat bermasyarakat
AKTIVITI PENGAJARAN DAN PEMBELAJARAN
1. Murid diberi penerangan tentang Covid – 19.
2. Murid membaca bahan multimedia dan mengenalpasti perkataan yang tidak difahami.
3. Murid dibimbing untuk membina ayat daripada bahan multimedia.
4. Murid membina ayat berdasarkan bahan multimedia secara verbal.
5. Murid menulis ayat berdasarkan bahan multimedia secara verbal.
Pentaksiran
Menulis ayat
REFLEKSI

☐ / orang murid dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pengayaan.
☐ / orang murid tidak dapat menguasai objektif pembelajaran dan diberi aktiviti pemulihan.
☐ Catatan ____________________________________________________________________________________________________
☐ Tangguh. Aktiviti PdPC tidak dapat dijalankan kerana ☐ Mesyurat ☐ Aktiviti Luar ☐ Cuti Sakit ☐ Program Sekolah

PENILAIAN BILIK DARJAH


Tahap Penguasaan 1 : ______ Tahap Penguasaan 4 : ______
Tahap Penguasaan 2 : ______ Tahap Penguasaan 5 : ______
Tahap Penguasaan 3 : ______ Tahap Penguasaan 6 : ______

TS25 – PENGGERAK PEMBELAJARAN BERMAKNA
